* A halin yanzu babu zoben rune ɗin mu da kayan rune/alama ta al'ada a halin yanzu. Muna aiki don samar da su da wuri-wuri, amma da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu da kowace tambaya. Muna baku hakuri da rashin jin dadi.*
Alamar Haruffa na Karfe daga Brandon Sanderson's Mistorn duniya ba kawai tana wakiltar karafan Allomantic bane, amma kowane glyph yana wakiltar wasika daga haruffa Ingilishi. Amfani da Harafin Allomantic, zancen da kuka fi so, kalmomi, suna, ko jumla za a zana su a al'ada a kan ƙungiyar da ta dace.
details: Zoben Alphabet na Karfe yana da azurfa mai tsayi kuma yakai 6.8 mm sama zuwa kasa kuma kaurin 2.2 mm. Zobe yana da nauyin gram 7 - nauyin zai bambanta da girman. An saka tambarin ciki tare da alamar masu yin mu, haƙƙin mallaka, da kayan ƙarfe.
Wannan zobe abun al'ada ne kuma baya dawowa ko dawowa.
Zaɓuɓɓukan Tazara: Alamomin Allomantic zasu kasance a gaban zobe suna barin kowane sarari a bayan band ɗin. Ba zai yuwu a sanya alamomin a sarari ko'ina ba.
Zaɓuɓɓuka Girma: Ana samun zoben Mistborn a cikin girman Amurka 5 zuwa 15, gabaɗaya, rabi, da girman kwata. Girman 13.5 zuwa 15 ƙarin $15.00 ne. Girman zoben ku zai iyakance adadin alamomi kowace zobe zata iya rikewa. Duba jadawalin da ke ƙasa don matsakaicin adadin runes da dige-dige na spacer waɗanda za su iya dacewa da girmanku. Lura cewa alamar "&" ana kirga ta azaman sarari alama biyu.
size 5 | size 6 | size 7 | size 8 | size 9 | size 10 | size 11 | size 12 | size 13 | size 14 | size 15 |
12 | 13 | 14 | 14 | 15 | 16 | 17 | 17 | 18 | 18 | 19 |
KARANTA: Kayan adon Badali suna da haƙƙin ƙi umarni tare da jimlolin da ke ƙunshe da maganganu marasa kyau, na ƙiyayya, ko cutarwa. Na gode da fahimtarku.
Hakanan akwai a zinare - Latsa nan don kallo.
marufi: Wannan abun yazo a cikin kwalin kayan ado tare da Katin Gaskiya.
Samar: Mu kamfani ne da aka yi don yin oda kuma ɓangarorin al'ada suna ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don kera, odar ku za ta yi jigilar kaya a cikin kwanaki 10 zuwa 14 na kasuwanci.
Mistborn®, Stormlight Archive®, da Brandon Sanderson® alamun kasuwanci ne masu rijista na Dragonsteel, LLC. Ƙirar "Ƙarfe Alphabet" bisa ƙira ta asali na asali na Isaac Stewart.
Brilliant!
Zobe ya iso ba da daɗewa ba kuma yana da kyau. Ba tare da ɓata lokaci ba kuma yana da kyawawan nauyin shi. Ni babbar Sanderson ce kuma Tolkien fan saboda haka ina da tabbacin wannan ba shine siye na ƙarshe a nan ba. Na gode wa duka! .
Amazing
Ni da maigidana muna samun sabbin kade -kade na aure kowace shekara a cikin jigogin fandoms ɗin da muka fi so kuma a wannan shekara muna son yin tawaye da samun ƙungiyar Sanderson ta hukuma. Muna son waɗannan kuma za mu sa su da girman kai.
Irin wannan abun ban dariya!
Ina matukar son wannan zoben, hakika abin birgewa ne in sa wani abu wanda aka zana rubutu da sunana, a cikin haruffa wadanda kawai kev da kyau mutane za su iya karantawa! = D
Ta nace
Kalmomin da na zaba (ba daki don Duk da haka) Tunatarwa koyaushe a gare ni cewa zan iya fuskantar komai, daidai haɗe da marubucin da nake sha'awar, da kuma kamfanin da ke yin mafi kyawun kayan ado da na taɓa mallaka.
Ayyuka masu ban mamaki!
Zoben yana da ban mamaki sosai! Ina fata a girman 12 zan iya samun haruffa 18 don haka da na sami dukkan ƙarfe 18 amma ƙimar ta fice.