Order of the Dragon Sigil Ring - Badali Jewelry - Ring
Order of the Dragon Sigil Ring - Badali Jewelry - Ring
Order of the Dragon Sigil Ring - Badali Jewelry - Ring
Order of the Dragon Sigil Ring - Badali Jewelry - Ring

Umarni na Zoben Sigil Zobe

Regular farashin $60.00
/
2 reviews

Umarni na alamar dragon shine wanda aka ce Vlad the Impaler, wanda aka fi sani da Dracula, zai sanya alamar kasancewa memba a cikin Order. An yi amannar cewa ya saka wannan hoton ne a matsayin lambar medal yayin rayuwarsa.

An kafa Order of the Dragon ne a shekara ta 1408, wanda Sigismund, Sarkin Hungary ya kafa da nufin kare Gicciye da yaƙi da makiya Kiristanci, musamman Turkawan Ottoman. Dracula ya samo sunansa daga Tsarin Dodan, Dracula yana nufin "ofan Maciji". Mahaifin Vlad, Vlad II, ya sami sunan uba na Dracul, ma'ana dragon, lokacin da aka shigar da shi cikin Umurnin a 1431. Dracula kansa an saka shi cikin Dokar lokacin yana ɗan shekara biyar.

Cikakkun bayanai: Umarni na Zoben Sigil Zobe ne mai ƙarfi azurfa kuma tana da faɗin 15.75mm. Zoben ya auna girman 4.5 mm a bayan bango. Umurnin zoben dodanni yakai kimanin gram 6.1, nauyi zai bambanta da girman. An buga bayan bandin tare da alamar masu yin mu, haƙƙin mallaka, da abun ƙarfe.

Girman Zaɓuɓɓuka: Ana samun Order of the Dragon sigil zobe a cikin girman Amurka 5 zuwa 20, gabaki ɗaya, rabin, da kwata masu girma (Girman 13.5 kuma mafi girma shine ƙarin $ 15.00). 

Haka kuma akwai a cikin 14k Zinare.

marufiWannan abun yazo dashi cikin akwatin zobe.

Lokacin YardaAn sanya mu ne don yin oda ga kamfanin. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.

Abokin ciniki Reviews
4.5 An kafa shi a Dalilai 2
5 ★
50% 
1
4 ★
50% 
1
3 ★
0% 
0
2 ★
0% 
0
1 ★
0% 
0
Rubuta Review

Na gode da ƙaddamar da bita!

An yaba da shigarwar ku sosai. Raba shi tare da abokanka don su more shi ma!

Sake dubawa:
NZ
09/23/2020
Nudal Z.
Amurka Amurka

Abin mamaki kamar koyaushe

Wannan abun yana da ban mamaki zoben da kansa yana jin daɗi a hannuna kawai abin da nake fata shine wannan ya ɗan ƙara nauyi

AG
03/02/2020
Alan G
Amurka Amurka

Kyakkyawan zobe

Anyi kyau sosai Samun yabo da yawa.