A cikin jerin labaran almara na kimiyya, Jan Tashi, ta hanyar Pierce Brown, ɗan adam ya kirkiro tsarin zamantakewar da aka tsara ta lambobin launi. Golds sune mafi girma, Reds sune mafi ƙanƙanci. Goldungiyar Gwal™ ya kunshi manyan hazikan shugabannin bil'adama.
details: Abun abun wuya na Gold Society yakai kimanin 43.2 mm (1 11/16 ") fadi, 17.6 mm (11/16") tsayi gami da belin, da kuma 2.7 mm (dai dai da ƙasan 1/8 "). Nauyi ya kai kimanin gram 6.6. abin rubutun yana da rubutu kuma an like shi da alamar masu yin mu da haƙƙin mallaka.
Zaɓuɓɓukan ishingarshe: Tagar rawaya ko tsohuwar tagulla.
Zaɓuɓɓukan Sarkar: 24" doguwar sarkar igiya ta bakin karfe ko igiyar fata mai tsayi 24" (ƙarin $5.00). Ana samun ƙarin sarƙoƙi akan mu shafin kayan haɗi.
Hakanan akwai a azurfa da zaɓuɓɓukan enameled - Latsa nan don kallo.
marufi: Madaidaicin marufi na wannan abu shine jakar satin da katin sahihanci. Daidaitaccen marufi yana ƙarƙashin samuwa kuma za a musanya shi da madadin dacewa idan babu.
Samar: Mu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.
"Red Rising", da haruffa da wuraren da ke ciki, alamun kasuwanci ne na Pierce Brown ƙarƙashin lasisi zuwa kayan ado na Badali. Dukkan haƙƙoƙi an kiyaye.
Daraja kowane dinari.
Ina matukar farin ciki da inganci da launi na tsohuwar tagulla, tana da kyan gani na zinariya, daidai abin da nake nema. Zai ba da shawarar sosai.