Red Society Cufflinks - Badali Jewelry - Cufflinks
Red Society Cufflinks - Badali Jewelry - Cufflinks
Red Society Cufflinks - Badali Jewelry - Cufflinks
Red Society Cufflinks - Badali Jewelry - Cufflinks

Ƙungiyar Red Society Cufflinks

Regular farashin €152,95
/

A cikin duniyar jerin tsinkayen ilimin kimiyya na Pierce Brown, Jan Tashi, al'umma ta kirkiro tsarin hada-hadar launi. Societyungiyar Red Society ita ce ƙungiyar ma'aikata, ƙwararrun ma'aikata masu aikin hannu waɗanda dangi ya haɗu tare da sadaukar da kai.

details: Alamar ja alama ce mai ƙwanƙwasa da azurfa mai nauyin 26.6 mm, 15.2 mm a wuri mafi faɗi, kuma kaurin 2.4 mm. Manyan maballin suna da nauyin gram 13.5. Bayan alamun Red Society an yi rubutu da hatimi tare da alamar masu yin mu, haƙƙin mallaka, da kayan ƙarfe - sterling.

Zaɓuɓɓukan ishingarshe: Tsoffin kayan azurfa ko jan enamel (ƙarin $ 20).

marufi: Wannan madaidaicin marufi shine Akwatin Kayan Adon Badali da katin sahihanci. Daidaitaccen marufi yana ƙarƙashin samuwa kuma za a musanya shi da madadin dacewa idan babu.

SamarMu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.


"Red Rising", da haruffa da wuraren da ke ciki, alamun kasuwanci ne na Pierce Brown ƙarƙashin lasisi zuwa kayan ado na Badali. Dukkan haƙƙoƙi an kiyaye.