A cikin jerin almarar kimiyya na Pierce Brown, Jan Tashi, ɗan adam ya kirkiro tsarin zamantakewar da aka tsara ta lambobin launi. Golds sune mafi girma, Reds sune mafi ƙanƙanci, kuma Blues sune Astronavigators kuma matukan jirgi ga al'umma.
details: Alamar shudi mai launin shuɗi ta farin jan ƙarfe ce kuma tana da tsayin 36.9 mm haɗe da belin, 34.9 mm faɗi, da kauri 2.8 mm. Abin wuya yana ɗaukar gram 12.4. Bayanin abin wuya kuma an like shi da alamar masu yin mu da haƙƙin mallaka.
Zaɓuɓɓukan Sarkar: 24" doguwar sarkar igiya plated zinari ko igiyar fata mai tsayi 24" (ƙarin $5.00). Ana samun ƙarin sarƙoƙi akan mu shafin kayan haɗi.
marufi: Madaidaicin marufi na wannan abu shine jakar satin da katin sahihanci. Daidaitaccen marufi yana ƙarƙashin samuwa kuma za a musanya shi da madadin dacewa idan babu.
Samar: Mu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.