"Ba wani mutum mai rai ni ba, Ka kalli mace."
Arfafawa da ƙarfin ciki da ƙarfin gwiwa na Eowyn a cikin Lord of the Rings trilogy na JRR Tolkien, masu zane-zane na Badali sun ƙirƙiri Medallion Shieldmaiden. Abin jingina na garkuwar da Eowyn ya ɗauka a cikin Yaƙin Filin Pelennor. Garkuwar tana dauke da dawakai biyu na Rohan waɗanda aka haɗa da haɗin ƙyalle. An zana bayan garkuwar da kalmomin Eowyn ga Mayya-Sarki, "Babu wani mutum mai rai ni, ku kalli mace."
details: An jefa abun wuya na garkuwar garken a cikin tagulla mai launin rawaya, an gama shi da wani maganin gargajiya, yana da auna 38.3 mm a diamita kuma 3 mm a wurin mafi kauri na garkuwar. Abun kwalliyar Eowyn yakai gram 23.9. An buga tambarin baya tare da haƙƙin mallaka da alamar masu yin mu.
Sarkar: 24" dogon bakin karfe sarkar igiya. Ana samun ƙarin sarƙoƙi akan mu shafin kayan haɗi.
marufi: Wannan madaidaicin marufi shine Akwatin Kayan Adon Badali da katin sahihanci. Daidaitaccen marufi yana ƙarƙashin samuwa kuma za a musanya shi da madadin dacewa idan babu.
Samar: Mu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.
"Eowyn", "Rohan" da Ubangijin Zobba da haruffa, abubuwa, abubuwan da suka faru da wuraren da ke cikinsu alamun kasuwanci ne na Kamfanonin Ƙasar Duniya, LLC da aka yi amfani da su ƙarƙashin lasisi by Badali Jewelry. Duka Hakkoki.
mai ban mamaki
Medallion ya fi kyan gani a cikin mutum. Jin daɗin sawa, fasaha mai kyau.
m
Wannan kyakkyawan yanki ne kawai wanda ke ɗaukar ruhun Eowyn sosai. Maganar da ke baya ita ce cikakkiyar ƙari.
Yana sa ni jin almara sosai
Ina son nauyi da ingancin wannan medallion. Cikakkun bayanai cikakke ne, kuma ina jin cewa zai zama gado a gare ni / iyalina.
Kyau sosai
Farin ciki tare da samfurin kuma baza ku iya jira don nuna shi ba.