House Mars Institute Ring - Badali Jewelry - Ring
House Mars Institute Ring - Badali Jewelry - Ring
House Mars Institute Ring - Badali Jewelry - Ring
House Mars Institute Ring - Badali Jewelry - Ring
House Mars Institute Ring - Badali Jewelry - Ring
House Mars Institute Ring - Badali Jewelry - Ring
House Mars Institute Ring - Badali Jewelry - Ring
House Mars Institute Ring - Badali Jewelry - Ring
House Mars Institute Ring - Badali Jewelry - Ring

Gidan Mars Institute Zobe

Regular farashin $139.00
/
5 reviews

Cibiyar makarantar sakandare ce don 'ya'yan ƙungiyar Gold Society Jan Tashi jerin Pierce Brown. Ringungiyar Cibiyar Mars Mars tana da alamar alamar kerkeci na House Mars. Membobin House Mars an san su da kasancewa masu tsananin zafin rai a wasan yaƙi da sauran ɗalibai. Abubuwan da aka zana a gefen zoben an yi wahayi zuwa gare su ne ta hanyar tambarin garkuwar tsoffin sojojin Roman.

details: Zoben kai na kerkeci azurfa ne mai kauri kuma ya auna mm 13.7 daga sama zuwa ƙasa, 15 mm faɗi a faɗin Gidan Mars, kuma faɗi 4 mm a bayan faɗin. Yankin bayan Alamar House Mars an sassaka shi sashi don rage nauyi. Zobe yana da nauyin gram 14.1, nauyi zai bambanta da girman. An saka tambarin ciki a ciki tare da alamar masu yin mu, haƙƙin mallaka, da kayan ƙarfe.

Girman Zaɓuɓɓuka: Akwai ringin Gidan Mars a cikin girman Amurka 6 zuwa 13 1/2 (13.5), a cikin duka, rabi, da kwata.

Zaɓuɓɓuka gamawa: Sterling Azurfa ko Tsoffin Sterling Azurfa.

Hakanan akwai a zinare - Latsa nan don kallo.

marufiWannan abun yazo a cikin kwalin kayan ado tare da katin amincin.

SamarMu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.

 

DOMIN CIKAKKEN JAN DAKE TASHI LINE CLICK HERE.


"Red Rising", da haruffa da wuraren da ke ciki, alamun kasuwanci ne na Pierce Brown ƙarƙashin lasisi zuwa kayan ado na Badali. Dukkan haƙƙoƙi an kiyaye.
Abokin ciniki Reviews
5.0 An kafa shi a Dalilai 5
5 ★
100% 
5
4 ★
0% 
0
3 ★
0% 
0
2 ★
0% 
0
1 ★
0% 
0
Hotunan Abokin Ciniki
Rubuta Review

Na gode da ƙaddamar da bita!

An yaba da shigarwar ku sosai. Raba shi tare da abokanka don su more shi ma!

Sake dubawa:
CE
12/23/2021
Christopher E.
Amurka Amurka

Fiye da yadda ake tsammani

Ban yi tsammanin dole in bi ta hanyar ba don karɓar zoben. 'Yan obsidiya sun kasance mayaudari! Amma lokacin da aka jefa ku cikin zurfi dole ne ku yi iyo.

MG
11/15/2021
Miranda G.
Amurka Amurka

KYAUTA

Mijina babban mai son Red Rising ne kuma na ba shi kyautar kusan shekara guda da ta gabata don bikin tunawa da mu. Bai taba iya ajiye zoben aure ba kuma wannan ya zama abin da ya fi so. Babu shakka ba mu yi amfani da shi don ainihin bikin aure ba kamar yadda muka yi aure shekaru 10 amma kwanan nan ya maye gurbin zoben aurensa :-). Watakila zan sayo masa wani saboda kwanan nan ya rasa wanda na samo shi. Super bumm kuma ya rasa zoben da gaske.

MN
05/24/2021
Markos N.
Amurka Amurka

Da fatan samun wani a Zinare

Yayi Kyakkyawa, kwalliya mai kyau kuma launin ya tsaya daidai da lalacewa da hawaye.

KF
02/17/2020
Kallon F.
New Zealand New Zealand

Great

Murna sosai da zoben

SS
01/22/2020
Stephanie S. M
Amurka Amurka

Loveaunar wannan zoben tare da 'yan kaɗan

Wannan zobe yana da kyau freaking! Tsarin yana da ban mamaki kuma yana da kyau kasancewar abu na jiki daga ɗayan littattafan da nafi so. Abin da na yi korafi kawai shi ne bai tsaya yadda na zata ba. Na sami wannan zobe a matsayin kyautar Kirsimeti kuma bayan 'yan makonni kaɗan tuni ya riga ya nuna ɗan ci. Zuwa ga abin da nake mamakin idan zobe yafi na nuni / ado ne to wani abu da za'a sa. Fenti mai launin fari yana farawa a wurare kuma yana da sauƙi / dings danshi a sauƙaƙe. Yana ƙara hali a yanki, wanda ba shi da kyau. Amma idan kuna son ƙaran zoben da zai iya zama mai walƙiya kuma mai kyau, kuma yana sanya shi akai-akai, wannan bazai zama zoben a gare ku ba.

Badali Jewelry House Mars Cibiyar Nazarin Zobe
01/23/2020

Badali Kayan kwalliya

An yi zoben da azurfar sittin da ke da saurin kamuwa da dings, karce da lalacewa ta yau da kullun. Yawan lalacewa ya dogara da mutum da kuma yadda suke amfani da hannayensu. Duk zoben azurfa na sittin za su sami ƙananan tarkace da dings daga lalacewa ta al'ada. Idan ka aika da zoben baya za mu yi farin cikin maye gurbin antiquing kyauta. Kada ya kasance yana fizgewa. Hakanan zamu iya fitar da waɗannan karce a cikin mintuna biyu. Yawancin masu kayan adon gida kuma za su goge zoben kyauta ko kaɗan kaɗan. Wannan zai cire abubuwan da kuke kallo. Da fatan za a sanar da mu yadda za mu iya taimaka. Muna son duk abokan cinikinmu su gamsu 100% da siyan su.