FAQ

An lissafa girman kayan ado a cikin milimita (26 mm = 1 inch) kuma duk matakan da aka yi da hannu suna ƙarƙashin ƙaramin bambanci. 

Dogaro da kwamfutarka, launuka na iya bambanta da ainihin launin samfurin.

Ana samun wayoyin kunne a madadin wasu karafa; idan kuna da rashin lafiyar karfe tuntube mu (badalijewelry@badalijewelry.com) don ƙarin bayani.

Don yin odar Zobba a cikin girman ¼ & ¾: Zaɓi girman mafi kusa da girman zobenku. A wurin biya, a cikin yankin umarnin na musamman, buga girman zobe da ake buƙata.

Idan imel ɗin daga minka@badalijewelry.com ne, to eh. Muna buƙatar tabbatarwa na ainihi don duk umarni da ke ɗauke da abubuwa masu tsada ko kuma alamun Shopify a matsayin haɗarin zamba. Kuna marhabin da ku tuntuɓe mu don karɓar kiran waya don ƙarin tabbaci.

A'a, a halin yanzu bamu yin zane na al'ada. Tuntuɓi mai kayan kwalliyar gida ko kantin zane-zanen ganima kuma ku tabbatar idan suna da gogewar zanen kayan ado kafin a gama zanen.

Don samun dama ga wuraren ladan ku, kawai danna maɓallin da ke ƙasan hagu na allonku. Ya kamata ya nuna hoton kyauta tare da baka kuma a ce "Sakamako" a kai. Yana yiwuwa hoton da kalmar ba koyaushe suna nunawa ba, amma maɓallin ya kamata ya kasance a wurin kuma zai tsaya a ƙasan hagu yayin da kake gungurawa.

Ba mu ba da shawarar hakan. An jefa zoben a tagulla wanda zai iya sanya kitsen da sauya kore ta hanyar tuntuɓar yatsa da gumi daga hannayenku. Waɗannan zoben ana nufin sanya su azaman abin wuya na abin wuya, ba azaman zobe a yatsa ba. Suna samuwa ne kawai a cikin girma ɗaya.

Kada ku firgita, zoben yana da tsayayyen azurfa (92.5% Azurfa). 1 a cikin 70 mutane suna samun "sakamakon yatsa kore" saboda acidity a cikin fatar jikinsu (gumi) yana amsawa tare da gami a cikin azurfa. Sau da yawa, kayan ado na azurfa da aka samar da yawa sune masana'antu da aka yi da rhodium (dangin karafa iri ɗaya kamar platinum). Zoben azurfa da aka ƙera da hannu yawanci ba sa farantin rhodium.

Idan kana yin wannan aikin, muna farin ciki da farantin zobenka kyauta tare da rhodium. Kawai aikawa da zoben tare da kwafin rasit ɗin tallace-tallace da bayanin kula cewa kuna buƙatar zoben rhodium ringi. SAURARA: Muna ba da shawarar inshorar kunshin don darajar zobe. Ba za mu sauya ko dawo da zobban zoben da suka ɓace ko sata a cikin wasiƙar ba a yayin isarwa daga gare ku zuwa gare mu.

Wata mafita ita ce kawai a tsaftace zobe a kowace rana tare da zane mai gogewa na azurfa. Ana iya samun su a shagunan kayan ado na gida ko kantin kayan adon kayan adon. Bayan kamar mako guda ko biyu, yakamata a daina faruwa.

Ee, da fatan za a tuntube mu don farashi da wadatarwa. Waɗannan ana ɗauke da Abubuwan Bayanai na Musamman kuma ba za'a iya dawo da su ko dawo da su ba. Hakanan zamu iya saita duwatsunku a cikin kayan adonmu, muddin duwatsun sune madaidaitan girma.

Muna farin cikin magana da kai game da wani aiki na gaba kuma muna gayyatarka ka tuntube mu don kimanta farashi da lokacin lokaci. Muna son kawo cikakkun kayan adon da kuke hangowa zuwa rayuwa, amma yanzu muna fuskantar jerin jira har zuwa watanni 12.

Matsakaicin lokacin samarwa yakai 5 zuwa 10 kwanakin kasuwanci daga ranar da kuka umarta. Muna jefawa kowace Talata da Alhamis. Ana aika umarni zuwa kwana biyar zuwa bakwai bayan ranar jefa su. Sau da yawa akan sami ɗan gajeren lokacin jira. Muna jin kyauta don tuntube mu don lokacin samar da lokacin da aka tsara don odarku.

Kuna iya yin oda ta: 

Wayar tare da katin kiredit ko kuma asusun PayPal ta kiran mu kyauta a 1-800-788-1888 

Mail tare da cek ko odar kudi.  danna nan don fom ɗin oda mai bugawa. Ana iya yin oda a wajen Amurka ta hanyar wasiƙar wasiƙa tare da odar kuɗin ƙasa ko bincika banki a cikin kuɗin Amurka. Don Allah kar a aika da tsabar kudi Tuntube mu don ƙarin bayani.

Muna karɓar cak, umarnin kuɗi, odar kuɗin ƙasa da rajistar banki a cikin kuɗin Amurka don umarni daga wajen Amurka. Don Allah kar a aika da tsabar kudi  danna nan don fom ɗin oda mai bugawa.

Idan ka riga ka aika a cikin odarka ko ka gama odarka a kan layi, da fatan za a tuntube mu da wuri-wuri ta hanyar tarho (800-788-1888 / 801-773-1801) ko imel (badalijewelry@badalijewelry.com).

Idan ba ka kammala odarka ba, danna Duba Siyayya a saman kusurwar dama-dama. Wannan zai nuna maka zuwa kwandon siyayya naka inda zaka cire ko gyara abubuwan da ka ƙara a cikin keken siyayya.

Ee, zoben azurfa shine $ 20.00 don sake girmanwa da dawowar US jigilar kaya. Zoben zinare shine $ 50 don sakewa da dawo da jigilar Amurka. (Chargesarin cajin jigilar kaya ana amfani da shi a wajen Amurka; email [badalijewelry@badalijewelry.com] mu don cajin da ya dace). Umarni don Komawa don Gyarawa: 

Hada da zobenka: Tabbacin Sayi, Daidaitaccen Girman Zobe, Sunan ku, Dawo da Adireshin jigilar kaya, da Biyan Kuɗi don Gyara Girman (wanda ake biya ga Kayan Adon Badali). Idan kuna son takardar da za ku iya biya akan layi, aiko mana da imel tare da buƙatarku.

Sake dawo da zobe a cikin akwatin mai aikawa mai kyau ko akwatin kuma tabbatar da kunshin ta hanyar hanyar jigilar da kuka yi amfani da shi. Ba ma sauyawa ko dawo da kayan adon da muka ɓace ko aka sata a cikin wasiƙa lokacin da aka dawo don yin gyara. 

Wasiku zuwa: BJS, Inc., 320 W. 1550 N. Suite E, Layton, UT, 84041, Amurka.

Ana iya dawo da abubuwa don maida kuɗi cikin kwanaki 30 daga ranar bayarwa. Akwai kuɗin sake dawo da 15% kuma ba za a iya dawo da jigilar kaya ba. Idan wata ƙaramar lalacewa ta faru saboda lalacewa ta al'ada ko marufi mara kyau na abin da aka dawo da shi, za a ƙididdige ƙarin kuɗin $20.00. Abubuwan da suka lalace sosai ba za a mayar da su ba. Umarni na al'ada, kayan ado na platinum, zinare na fure, ko kayan gwal na fari na palladium ba za su dawo ko maidowa ba. Za a mayar da kashi 85% da zarar an dawo mana da abin a yanayin sa na asali tare da shaidar sayan. Za a ba da kuɗin dawowa ta hanyar nau'in biyan kuɗi ɗaya da aka karɓa lokacin da aka ba da oda. Ya kamata a mayar da abubuwa cikin marufi masu kariya da inshora. Ba mu da alhakin abubuwan da suka ɓace ko aka sace a bayarwa.

Akwai adiresoshin da baza mu iya jigilar su ba saboda dokokin kwastan da suka hana shigo da kayan ado, karafa masu daraja, ko lu'ulu'u. Ka ji daɗin tuntuɓarmu tare da adireshinka saboda wasu keɓaɓɓu na iya kasancewa ga wurin adireshinka. Muna da haƙƙin cirewa ko ƙara ƙasashen da muke sabis a kowane lokaci.Idan ana shigo da harajin shigo da / ko harajin kwastam ba tare da cajin jigilar kaya. Waɗannan caji sune nauyin mai karɓa a lokacin isarwa. Kunshin da aka ƙi a lokacin bayarwa ba za a dawo da su ba. Ba mu da damar yin caji ko kuɗin da suka dace da wurinku. Muna ba da shawarar tuntuɓar ofishin gidan waya ko jami’in kwastam don wannan bayanin.

A'a, ba ma kasuwanci ko siyan ƙarfe, duwatsu masu daraja, ko kayan ado.