Emeralds na Girion abun wuya ne na Ubangiji na Dale na ƙarshe, wanda aka bayar don biyan kuɗin rigar sulke da Dwarves na Erebor suka yi. An bayyana abin wuya a matsayin "wanda aka yi da Emeralds ɗari biyar kore kamar ciyawa" kuma yana ɗaya daga cikin shahararrun dukiyar da aka gano a cikin ajiyar Smaug the Dragon. A karshen Yakin Runduna Biyar, Thranduil the Elven king of Mirkwood, Bard the Bowman ne ya bashi abun wuya domin nuna godiya ga taimakon sa.
details: An jefa Abun Wuya na Mirkwood a cikin azurfa mai ƙarfi na azurfa kuma an saita shi tare da 12 x 10 mm Emerald kore mai siffar sukari zirconia. Mai ɗaukar Elven ya auna 31.1 mm tsayi wanda ya haɗa da belin, 22 mm a wuri mafi faɗi da kauri 6.2 mm a gemstone. Abun kwalliyar yakai gram 5 kuma an rufe shi da hoda don hana ɓarna.
Zaɓuɓɓukan Sarkar: 24" dogon bakin karfe tsare sarkar ko 20" dogon sittin azurfa sarkar akwatin akwatin 1.2 mm ($25). Ana samun ƙarin sarƙoƙi akan mu shafin kayan haɗi.
Hakanan akwai 'yan Kunnen Mirkwood Elven - Latsa nan don kallo.
marufi: Wannan abun yazo cikin kunshi a cikin kwalin kayan ado. Ya hada da Katin Gaskiya.
Samar: Mu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.
"Mirkwood", "Tsakiya ta Duniya", "Hobbit" da Ubangijin Zobba da haruffa, abubuwa, abubuwan da suka faru da wuraren da ke cikinsu alamun kasuwanci ne na Kamfanonin Ƙasar Duniya, LLC da aka yi amfani da su ƙarƙashin lasisi by Badali Jewelry. Duka Hakkoki.
Sannu da aikatawa
Kyakkyawan samfur, lokaci mai kyau, da kuma taɓawa mai kyau game da fitar da “kayan ado” akan akwatin don ƙera.
Abun Wuyan Girion
Mithril abun wuya. Dwarves za su yi alfahari!