Narya, Ringarfin Elven na Elarfin da Gandalf the Grey ke sawa, an bayyana shi azaman zoben zinare riƙe da dutse kamar ja kamar wuta wanda kuma aka fi sani da Narya Ringarfin Wuta, sai ga sinadarin wuta, wanda alamar harshen wuta da ke zagaye da zobe yake wakilta. dutse a wurin.
details: Kowane zobe yana da azurfa mai tsada kuma an saita shi tare da lab 12 facet 10 faceted lab girma Ruby (ja corundum) yin la'akari da kusan 5.5 zuwa 6 carats. Narya tana auna mm 17 daga sama zuwa ƙasa kuma faɗin ya faɗi mil 3 mm kuma yana da nauyin gram 6 - nauyi zai bambanta da girma. An saka tambarin ciki a ciki tare da alamar masu yin mu, haƙƙin mallaka, da kayan ƙarfe.
Zaɓuɓɓukan ishingarshe: Goge Azurfa, Tsoffin Azurfa (ƙarin $ 5.00), ko Azurfa tare da Haskakawar launin Launi (ƙarin $ 30.00).
Zaɓuɓɓukan Dutse: Labin Girma Ruby, Garnet Na Halitta (ƙarin $ 25.00), ko Lab girma Star Ruby (ƙarin $ 90.00).
Zaɓuɓɓuka Girma: Ana samun Narya a cikin girman Amurka 5 zuwa 20, in duka da rabi masu girma dabam (masu girma dabam 13.5 zuwa 20 ƙarin $15.00 ne. Girman kwata suna samuwa akan buƙata. Da fatan za a ƙara rubutu a cikin odar ku ko yi mana imel don tabbatarwa).).
Hakanan akwai a zinare - Latsa nan don kallo - da platinum - Latsa nan don kallo.
marufi: Madaidaicin marufi na wannan abu shine akwatin zoben kayan ado na Badali da katin sahihanci. Daidaitaccen marufi yana ƙarƙashin samuwa kuma za a musanya shi da madadin dacewa idan babu..
Samar: Mu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.
"Narya", "Gandalf" da Ubangijin Zobba da haruffa, abubuwa, abubuwan da suka faru da wuraren da ke cikinsu alamun kasuwanci ne na Kamfanonin Ƙasar Duniya, LLC da aka yi amfani da su ƙarƙashin lasisi by Badali Jewelry. Duka Hakkoki.
Mai sauƙi da kyau
Ƙaunataccen zobe wanda ya dace da kyau. Na sami ingantaccen enamel na harshen wuta da tauraro ruby kuma zan iya cewa na yi farin ciki da sakamakon
Babban Zobe
Yana da kyau sosai kuma yayi daidai kamar fara'a. Ina son hankali ga daki-daki a kai da kuma yadda yake kama da abin da na zaci a cikin littafin.
Narya zoben wuta
Zoben da aka yi da kyau, Na sami sigar enamel ɗin harshen wuta