The PALANTIR™ Locket - Badali Jewelry - Necklace
The PALANTIR™ Locket - Badali Jewelry - Necklace
The PALANTIR™ Locket - Badali Jewelry - Necklace
The PALANTIR™ Locket - BJS Inc. - Necklace
The PALANTIR™ Locket - BJS Inc. - Necklace
The PALANTIR™ Locket - Badali Jewelry - Necklace
The PALANTIR™ Locket - Badali Jewelry - Necklace

Makullin PALANTIR™

Regular farashin $109.00
/
1 review

Kulle na Palantir yana riƙe ɗaya daga cikin abubuwan gani-dutse na Duniya ta Tsakiya da aka sani da Palantiri. Dunedain sun yi amfani da su don tattara bayanai da kuma sadarwa ta dogon lokaci. Bayan lokaci, yawancin Palantiri sun ɓace, amma Orthanc-stone ya samo kuma ya yi amfani da shi Saruman yayin da yake zaune a Hasumiyar Orthanc. A ƙarshe ya yi hulɗa da Ithil-stone, Palantir wanda Sauron ke iko da shi kuma ta haka ne ya fara saukowar Saruman zuwa cikin duhun Ubangiji.

details: Makullin Palantir tagulla ce mai ƙarfi kuma tana riƙe da Dutsen Orthanc, sararin gilashin baƙar fata mai faɗin mm 20. An rataye makullin don buɗewa da rufewa kuma ana iya cire dutsen gani. 

Makullin Palantir yana da tsayin mm 49.5 gami da beli, 25.9 mm a mafi faɗin wuri da kauri 30.1 mm gami da hinge da runguma. Dutsen Orthanc-stone yana auna gram 24.4. Ciki na maɓalli an buga tambarin masu yin mu da alamar haƙƙin mallaka.

Hasumiyar Orthanc ta yi wahayi zuwa ga masu fasahar kayan ado na Badali lokacin zayyana kullin. Orthanc An yi shi da baƙin dutse mai ƙyalƙyali kuma an haɗa shi da ginshiƙai huɗu masu gefe da yawa na dutse. ginshiƙan sun tashi zuwa tsayin ƙafa 500 sannan su kakkaɓe su zuwa filaye masu kaifi huɗu. An gina wani dandali a tsakanin filaye, dandalin da Gandalf ya kasance a tsare yayin da yake zaman fursuna a lokacin yakin Zobe. An rufe dandalin da wani ƙaramin rufin dutse mai gogewa wanda aka zana tare da alamomin taurari da aka nuna akan maɓalli na Palantir, wanda ke wakiltar taurari, taurari da mahimman taurari na Duniya ta Tsakiya. 

Abin lanƙwasa yana da alamun tsakiyar duniya don Anor (Sun), Valacirca (Big Dipper), Remmirath (Pleiades), Ithil (Moon), Eärendil (Venus), Hellion (The Star Sirius), Soronúme (Aquila the Eagle), Ambar (Duniya), Durrin's Crown (Corona Borealis), Menelvagor (Orion), Wilwarin (Cassiopeia), Alcarinquë (Jupiter), Borgil (The Star Aldebaran), Morwinyon (The Star Arcturus), da Carnil (Mars).

Zaɓuɓɓukan ishingarshe: Tsohuwar Tagulla, Bronze Duhun, ko Tagullar rawaya.

Sarkar: 24" bakin karfe sarkar igiya ko igiyar fata 24" (Ƙari $5)Ana samun ƙarin sarƙoƙi akan mu shafin kayan haɗi.

marufi: Madaidaicin marufi na wannan abu shine jakar satin da katin sahihanci. Daidaitaccen marufi yana ƙarƙashin samuwa kuma za a musanya shi da madadin dacewa idan babu.

SamarMu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.


"Palantir", "Tsakiya ta Duniya", "Saruman", "Sauron" da Ubangijin Zobba da haruffa, abubuwa, abubuwan da suka faru da wuraren da ke cikinsu alamun kasuwanci ne na Kamfanonin Ƙasar Duniya, LLC da aka yi amfani da su ƙarƙashin lasisi by Badali Jewelry. Duka Hakkoki.
Abokin ciniki Reviews
5.0 An kafa shi a Dalilai 1
5 ★
100% 
1
4 ★
0% 
0
3 ★
0% 
0
2 ★
0% 
0
1 ★
0% 
0
Rubuta Review

Na gode da ƙaddamar da bita!

An yaba da shigarwar ku sosai. Raba shi tare da abokanka don su more shi ma!

Sake dubawa:
KM
12/18/2023
Karen M.
Amurka Amurka

Miji Ya So Shi

Sayi wannan a matsayin kyautar ranar tunawa ga mijina wanda ya yi farin ciki da shi.