VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - Badali Jewelry - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring
VILYA™ - The Ring of ELROND™ - BJS Inc. - Ring

VILYA ™ - Zoben na ELROND ™

Regular farashin €124,95
/
7 reviews

Vilya, Mafi Girma a cikin Ukun, shine Zobe na Elrond kuma an bayyana shi azaman zoben zinare riƙe da babban dutse mai shuɗi. Vilya ana kiranta da Ring of Air kuma yanayin iska yana da wakiltar ƙirar zobe ta yanayin juyawa da ƙyallen walƙiya a kowane gefen zoben, yana nuna motsi da ƙarfin iska da gajimare.

details: Vilya yana da azurfa azurfa kuma an saita shi tare da lab 12 fac 10 faceted lab girma Sapphire (blue corundum), kamar 5.5 zuwa 6 carats a cikin nauyi. Zoben yakai 17.4 mm daga sama zuwa kasa sannan band din yakai mil 3 mm. Vilya tana da nauyin gram 6.5 - nauyi zai bambanta da girman.

Zaɓuɓɓukan ishingarshe: Goge Azurfa ko Tsoffin Azurfa (ƙarin $ 5.00).

Zaɓuɓɓuka Girma: Zoben Elrond yana samuwa a cikin girman Amurka 5 zuwa 17, gabaɗaya, rabi, da girman kwata. (Girma dabam 13.5 kuma mafi girma sune ƙarin $ 15.00. Za a iya samun manyan girma idan an buƙata).

Zaɓuɓɓukan DutseLab Girman Sapphire ko Lab Girma Star Sapphire Cabochon (ƙarin $ 90.00).

Hakanan akwai a zinare - Latsa nan don kallo - da platinum - Latsa nan don kallo.

marufi: Madaidaicin marufi na wannan abu shine akwatin zoben kayan ado na Badali da katin sahihanci. Daidaitaccen marufi yana ƙarƙashin samuwa kuma za a musanya shi da madadin dacewa idan babu.

SamarMu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.


"Vilya", "Elrond" da Ubangijin Zobba da haruffa, abubuwa, abubuwan da suka faru da wuraren da ke cikinsu alamun kasuwanci ne na Kamfanonin Ƙasar Duniya, LLC da aka yi amfani da su ƙarƙashin lasisi by Badali Jewelry. Duka Hakkoki.
Abokin ciniki Reviews
5.0 An kafa shi a Dalilai 7
5 ★
100% 
7
4 ★
0% 
0
3 ★
0% 
0
2 ★
0% 
0
1 ★
0% 
0
Hotunan Abokin Ciniki
Rubuta Review

Na gode da ƙaddamar da bita!

An yaba da shigarwar ku sosai. Raba shi tare da abokanka don su more shi ma!

Sake dubawa:
AE
01/06/2022
Adamu e.
Canada Canada

m

zoben ya nuna a cikin ingantaccen lokaci idan aka yi la'akari da na hutu, zoben an yi shi da kyau kuma an yi cikakken bayani kuma gem ɗin an yanke shi sosai kuma yayi kama da daidai a cikin hasken da ya dace. wannan shine na biyu na zoben iko 3 goma sha ɗaya kuma na tabbata zan sami na uku cikin lokaci, ana ba da shawarar sosai.

Badali Jewelry VILYA ™ - Zobe na ELROND ™ Sharhi
Abokin Cinikin Kayan adon Badali
DR
12/22/2021
Dauda R.
Amurka Amurka

Beautiful.

Ya iso cikin kasa da makonni 2. An bayar a matsayin kyauta...ya sa abokina kuka.

YM
01/04/2021
Yücer M
Turkiya Turkiya

kammala

Ya wuce abin da na zata. Zobe na Vilya. Wannan shagon ya cancanci duk darajar da suka samu. Ina so in saya kusan dukkanin sassan LOTR. Babu wani zaɓi don taurari 10 don haka na ba 5! :)

BB
08/18/2020
Boyd B.
Amurka Amurka

Mai ban mamaki!

Wannan zobe yana da kyau sosai. Na siye shi ne don zoben alkawari na al'ada. Gida gudu, tana son shi !! Zane, inganci, dacewa, da ƙarewa suna da kyau !!

Badali Jewelry VILYA ™ - Zobe na ELROND ™ Sharhi
SE
06/27/2020
Sharon A.
Amurka Amurka

Babban inganci, Farashi mai ban mamaki!

Mun kasance muna kallon wannan na ɗan lokaci kuma mun yanke shawarar siyan shi don Tunawa da Mu. Yana da kyau!