Gold Custom Vintish Court Ring - BJS Inc. - Ring
Gold Custom Vintish Court Ring - BJS Inc. - Ring
Gold Custom Vintish Court Ring - Badali Jewelry - Ring
Gold Custom Vintish Court Ring - BJS Inc. - Ring
Gold Custom Vintish Court Ring - Badali Jewelry - Ring
Gold Custom Vintish Court Ring - Badali Jewelry - Ring

Zinare Al'adar Vintish Kotun Zoben

Regular farashin €963,95
/

* A halin yanzu babu zoben rune ɗin mu da kayan rune/alama ta al'ada a halin yanzu. Muna aiki don samar da su da wuri-wuri, amma da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu da kowace tambaya. Muna baku hakuri da rashin jin dadi.*


Zoben Kotun Vintish ana amfani dasu azaman katunan kira harma da wakilcin zahiri na darajar zamantakewar a cikin kotun Maer na Vintas. Sunan kotu na al'ada ya nuna zaɓin rubutanka wanda aka gina ta gidaje ko haruffa daga Bayanin Kingkiller jerin Patrick Rothfuss.

details: Bandungiyar salo mai dacewa ta auna girman 7 mm da kauri 2.5 mm. Zoben yakai kimanin gram 8 cikin zinare 10k, gram 9.2 a zinare 14k. Nauyin zai bambanta da girma. An saka tambarin ciki a ciki tare da alamar masu yin mu, haƙƙin mallaka, da kayan ƙarfe.

A al'adance, sunan Kotun Vintish zobe yana da suna ko suna na ƙarshe kawai, ba duka biyun ba. Shigar da sunanka kamar yadda kake so ya bayyana a zobenka. Misalai: FRANK, Frank, mai gaskiya. Rubutun zai kasance a tsakiyar zobe, ba zai yuwu a sanya sararin haruffa ko'ina cikin ƙungiyar ba. 

Muna da haƙƙin haƙƙin ƙi kowane umarnin da aka ɗauka na cin fuska, wulakanci, ko kuma cin zarafin mallaka ne. Ta hanyar buƙatar marubucin, ba za a yi zobba da sunan Rothfuss ba.

Zaɓuɓɓukan ƙarfe: 10k Zinariya Rawaya, 10k Farar Zinare, 14k Zinariya Rawaya, ko 14k Farar Zinare. 14k palladium farin zinare (na nickel kyauta) yana nan azaman zaɓi na al'ada, da fatan za a tuntube mu don cikakken bayani.

Akwai kuma azurfa azurfa - Latsa nan don kallo.

Zaɓuɓɓukan rubutu:

• Bredon - masu daraja waɗanda ke abokantaka da Kvothe a kotun Vintish
• VESTON - Gidan Vintas mai daraja (babban haruffa
 Matakai - bawa bawa ga Maer
• CALANTHIS - Gidan Vintas mai daraja (babban haruffa
Rashin - mafi tsufa, mafi daraja gidan Vintas

girma dabam: Ana samun zoben Sunan Kotun a cikin girman Amurka 4 zuwa 18, gabaɗaya, rabin, da girman kwata (girma 13.5 kuma mafi girma sune ƙarin $ 45.00). 

Girman zobenku yana iyakance adadin haruffan da zobenku zai iya riƙe - duba ginshiƙi a ƙasa don cikakkun bayanai. Calanthis babban rubutu ne, ƙananan haruffa zasu iya dacewa akan kowane girman.

  size 4 size 5 size 6 size 7 size 8 size 9 size 10 size 11 size 12 size 13 size 14 size 15 size 16 size 17 size 18
Alamar Calanthis 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25
Duk Sauran Rubutun 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28

 

marufiWannan abun yazo cikin kunshi a cikin kwalin kayan ado. Ya hada da Katin Gaskiya.

Samar: Mu kamfani ne da aka yi don yin oda kuma ɓangarorin al'ada suna ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don kera, odar ku za ta yi jigilar kaya a cikin kwanaki 10 zuwa 14 na kasuwanci.

Kayan kwalliya na al'ada ba'a dawo dasu / ba'a dawowa.

* Lura: Duk umarni da ke ɗauke da abubuwan zinare zasu buƙaci tabbatarwa na ainihi. Da fatan za a duba mu Ajiye Dokokin don ƙarin bayani.*


"Kingkiller Chronicle", "Sunan Iskar", "Tsoron Mai Hikima", "Kvothe", "Vintas", "Vintish Kotun Zoben", "Bredon", "Veston", "Stapes", "Calanthis", "Rashin ", da" Maer ", alamun kasuwanci ne na Patrick Rothfuss c / o Sanford J. Greenburger Associates. Duk haƙƙoƙi

Za ka iya kuma son