An bayyana Nenya da cewa ana yin ta ne da Mithril, ƙarfe mai launin azurfa mai launi. Nenya tana dauke da ganyayyaki daga bishiyoyin Lothlorien wanda Tolkien ya bayyana da suna kama da ganyen bishiyar beech, itacen da Tolkien ya fi so. Ana kiran Nenya Zobe na Adamant, tsohuwar kalmar Turanci don lu'ulu'u.
details: Zoben yana auna 8 mm daga sama zuwa ƙasa kuma bayan band ɗin yana da faɗin 2.8 mm. Zoben yana auna kusan gram 4.4 a cikin zinare 10k, gram 5 a cikin zinare 14k - Nauyin zai bambanta da girman. Ciki na band ɗin an buga shi da alamar masu yin mu, haƙƙin mallaka, da abun cikin ƙarfe. An saita Nenya tare da 1 ct. (6.5mm) cubic zirconia. Moissanite, dutsen da aka girma tare da ƙarin haske, wuta, da haske fiye da lu'u-lu'u da duwatsun cabochon suna samuwa.
Zaɓuɓɓukan ƙarfe: 10k Farar Zinare, Zinare 10k na Zinari, 14k Farar Zinariya, Zinariya 14k Na Yellow, ko Zinariya 14k Fure. 14k palladium farin zinare (na nickel kyauta) yana nan azaman zaɓi na al'ada, da fatan za a tuntube mu don cikakken bayani.
Zaɓuɓɓukan Dutse: Tsohuwar dutse don Nenya bayyananne 1 ct. cubic zirconia. Hakanan zaka iya zaɓar a 1 ct. Moissanite (ƙarin $879), a 3/4 ct. Moissanite (ƙarin $669), da 1/2 ct. Moissanite (ƙarin $499), wani Lab Grown Ruby (ƙarin $10), Sapphire mai girma (Lab Grown Sapphire)ƙarin $10), Amethyst CZ (ƙarin $10), Emerald CZ (ƙarin $10), na Gaskiya Moonstone Cab (ƙarin $10), na Gaskiya Opal Cab (ƙarin $29), ko Tauraron Diopside Cab (Gaskiya)ƙarin $ 10).
Girman Zaɓuɓɓuka: Ana samun Nenya a cikin girman Amurka 4 zuwa 15, in duka, rabi, da kwata masu girma dabam (girma 13.5 kuma mafi girma sune ƙarin $ 45.00).
Akwai kuma azurfa azurfa - danna nan - da platinum - danna nan.
Daidaitawa band an tsara shi don dacewa da kowane gefen Nenya don ƙaddamarwa da saitin bikin aure. Akwai azaman zoben daban, ko jefa a wuri tare da Nenya.
marufi: Wannan madaidaicin marufi shine Akwatin Kayan Adon Badali da katin sahihanci. Daidaitaccen marufi yana ƙarƙashin samuwa kuma za a musanya shi da madadin dacewa idan babu.
Samar: Mu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.
* Lura: Duk umarni da ke ɗauke da abubuwan zinare zasu buƙaci tabbatarwa na ainihi. Da fatan za a duba mu Ajiye Dokokin don ƙarin bayani.*
"Nenya", Galadriel, "Mithril" da Ubangijin Zobba da haruffa, abubuwa, abubuwan da suka faru da wuraren da ke cikinsu alamun kasuwanci ne na Kamfanonin Ƙasar Duniya, LLC da aka yi amfani da su ƙarƙashin lasisi by Badali Jewelry. Duka Hakkoki.
Cikakken Kyau
Zoben yana da kyau kuma daidaitawa tare da kayan ado don amfani da dutse na ya kasance mai sauƙi. Shawara sosai!!
Kyawawan zanen
Hotuna da bidiyon ba su yi adalci ba, wannan zobe yana da kyau. Kawai na karɓi odar na makonnin da suka gabata a matsayin kyauta ga matata, tana son shi! Ga yadda yake kama: https://youtube.com/shorts/h4uBpCH32wc?feature=share
Babu shakka son shi!
Na sayi wannan zoben a matsayin zoben sadaukarwa ga budurwata, saboda tana matukar son gandun daji kuma yanayin ganyen da ke jikin zobe shi ne abin da ya dace da ita. Dole ne in faɗi, hotuna ba sa yin wannan zoben adalci. Yana da cikakken kwazazzabo. Wararren sana'a mara aibi, kuma INA BADA SHAWARI wannan kamfani don kowane irin kayan buƙatunku masu ƙazanta.