Vilya, Mafi Girma a cikin Uku, shine Ringarfin venarfin Elven na Elrond. An bayyana Vilya a matsayin zoben zinare wanda ke riƙe da babban dutsen shuɗi. Vilya kuma ana kiranta Zoben iska. Yankin iska yana wakiltar cikin ƙirar zobe ta tsarin juyawa da walƙiyar walƙiya a kowane gefen zoben. Abubuwan alamu suna nuna motsi da ƙarfin iska da iska.
details: Vilya an saita ta tare da lab 12 facet faceted lab girma Sapphire (blue corundum), kimanin carats 10 zuwa 5.5 a cikin nauyi. Zoben yakai 6 mm daga sama zuwa kasa sannan band din yakai mil 17.4 mm. Vilya tayi kimanin gram 3 a gwal 7.1k, gram 10 a zinare 8.1k - nauyi zai bambanta da girman. An saka tambarin ciki a ciki tare da alamar masu yin mu, haƙƙin mallaka, da kayan ƙarfe.
Zaɓuɓɓukan ƙarfe: Zinare 10k na Yellow, 10k Farin Zinare, Zinariya 14k na Yellow, Zinariya 14k na Yellow, Zinariya 14k Fure. 14k palladium farin zinare (na nickel kyauta) yana nan azaman zaɓi na al'ada, da fatan za a tuntube mu don cikakken bayani.
Zaɓuɓɓukan Duwatsu: Lab Girman Sapphire ko Lab Girma Star Sapphire Cabochon (ƙarin $ 90.00).
Girman zaɓi: Zoben Elrond yana samuwa a cikin girman Amurka 5 zuwa 20, in duka, rabi, da kwata masu girma dabam (girma 13.5 kuma mafi girma sune ƙarin $ 45.00).
Akwai kuma azurfa azurfa - danna nan - da platinum - danna nan.
marufi: Wannan madaidaicin marufi shine Akwatin Kayan Adon Badali da katin sahihanci. Daidaitaccen marufi yana ƙarƙashin samuwa kuma za a musanya shi da madadin dacewa idan babu.
Samar: Mu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.
* Lura: Duk umarni da ke ɗauke da abubuwan zinare zasu buƙaci tabbatarwa na ainihi. Da fatan za a duba mu Ajiye Dokokin don ƙarin bayani.*
"Vilya", "Elrond" da Ubangijin Zobba da haruffa, abubuwa, abubuwan da suka faru da wuraren da ke cikinsu alamun kasuwanci ne na Kamfanonin Ƙasar Duniya, LLC da aka yi amfani da su ƙarƙashin lasisi by Badali Jewelry. Duka Hakkoki.
Abin ban mamaki wannan zobena na 4 na wannan kantin kuma suna da ban mamaki. Na yi haɓaka zuwa dutsen da ke nuna rana - na iya ba da shawarar hakan !!
Abin sha'awa mai kyau :)
Vilya da Narya sun yi kama da 'yan'uwa sabanin ...... Vilya a nan ya fi ɗan'uwansa fahimta da ladabi. ;) Kullum zan sa duka biyu a hannun dama da hagu! ;) Farin sabo-sabo na iska (wanda aka zaɓa farin-zinariya) da shuɗi mai girma Sapphire ya sa shi zuwa cikakkiyar kishiyar Narya. Ba zan iya raba su ba ... a gare ni kamar Yin da Yang suke. :)
Lallai Madalla
Wannan ɗayan mafi kyawun abubuwa uku ne na mallaka kuma ya cancanci kowane dinari na farashin tambaya. Yana da kyau sosai cewa kusan yana kama da kayan ado na kayan ado. Wannan zobe cikakken fasaha ne.