Gold Cthulhu Crest Ring - BJS Inc. - Ring
Gold Cthulhu Crest Ring - BJS Inc. - Ring
Gold Cthulhu Crest Ring - BJS Inc. - Ring
Gold Cthulhu Crest Ring - BJS Inc. - Ring
Gold Cthulhu Crest Ring - BJS Inc. - Ring
Gold Cthulhu Crest Ring - BJS Inc. - Ring
Gold Cthulhu Crest Ring - BJS Inc. - Ring
Gold Cthulhu Crest Ring - Badali Jewelry - Ring
Gold Cthulhu Crest Ring - BJS Inc. - Ring

Zoben Zinariya Cthulhu Crest

Regular farashin €2.049,95
/

Byarfafawa ta hanyar labaran gothic na HP. Lovecraft, kamar su Kiran Cthulhu da kuma Inuwa Kan Innsmouth, masu zane-zanen kayan ado na Badali sun tsara kuma sun kirkira Cthulhu Crest Zobe. Zoben Cthulhu yana dauke da hoton Cthulhu a cikin bas taimako. Craftaunar Allah ta bayyana Dattijo kamar kasancewa ɗan adam, ɓangaren dragon, da ɓangaren dorinar ruwa.

details: An gama zoben Cthulhu tare da baƙon fata. Zoben yakai 17.8 mm tsawo da 16.9 mm fadi. Bandungiyar ta ƙaddara 3.8 mm fadi. Zoben yakai kimanin gram 14.6. Nauyin zai bambanta da girma. An buga hatimi a ciki tare da alamar masu yinmu da ƙarfe.

Zaɓuɓɓukan ƙarfe: 14k Zinariya Zinariya ko 14k Farin Zinare. 14k palladium farin zinare (na nickel kyauta) yana nan azaman zaɓi na al'ada, da fatan za a tuntube mu don cikakken bayani.

Zaɓuɓɓuka Girma: Akwai zobe a cikin girman Amurka 6 zuwa 20, a cikin duka, rabi, da kuma kwata-kwata (girma 13.5 kuma mafi girma sune ƙarin $ 45.00). 

Akwai kuma azurfa azurfa - Latsa nan don kallo.

 

 

Jima'iyyar Ma'aikatar Harakokin Waje

Janelle Badali ce ta tsara ta ƙarƙashin lasisi zuwa Badali Jewelry. Duka Hakkoki.

marufiWannan abun yazo dashi cikin akwatin zobe.

SamarMu kamfani ne da aka yi oda. Umurninku zai aika a cikin kwanakin kasuwanci 5 zuwa 10 idan abun ba ya cikin haja.

* Lura: Duk umarni da ke ɗauke da abubuwan zinare zasu buƙaci tabbatarwa na ainihi. Da fatan za a duba mu Ajiye Dokokin don ƙarin bayani.*